5.5mm Brown m core vinyl plank bene
SPC shine gajarta ga Dutsen Plastic Composite, SPC bene yana da ƙari kuma ƙarin sanannen sabon shimfidar bene na vinyl na zamani. SPC bene mai sassauƙa an keɓe shi daga nau'ikan ƙasan vinyl daban-daban ta hanyar babban Layer ɗin sa na musamman. An yi wannan jigon daga jimlar foda na ganye, polyvinyl chloride da wasu masu ƙarfafawa.
Dutsen Plastic Composite (SPC) vinyl ƙasa babban nau'in LVT ne. Yana ba da kyakkyawan ƙarfin zama kuma yana dacewa sosai tare da dumama ƙasa. Waɗannan shimfidar bene marasa sassauƙa suna da ginin ƙasa. Muna da shirin lafiya kowane ciki, ko kuna neman tasirin katako na yau da kullun ko inuwa mai launin toka.
Zaɓi daga tasirin katako, tasirin tile na dutse da ƙirar herringbone. SPC cikakke ne ga kaddarorin da kamfanoni yayin da suke samar da karce, ruwa, da juriya.
Bayanan asali.
Sunan samfur | Marble look SPC tiles bene |
Babban jerin | Hatsin itace, hatsin dutse Marble, Parquet, Herringbone, Kashin kifi |
Maganin saman | High sheki, EIR, Mirror, Matt, Embossed, Handscrape .etc |
Itace hatsi/launi | Itacen itacen oak, Birch, Cherry, Hickory, Maple, Teak, Antique, Mojave, Walnut, Mahogany, Tasirin Marble, Tasirin Dutse, Fari, Baƙi, Grey ko kamar yadda ake buƙata |
Saka matakin Layer | 0.2-0.7mm lalacewa Layer |
Babban abu | 100% budurwa PVC abu da premium calcium foda |
Kauri | 3.5mm-8.5mm ko Musamman |
Girman (L x W) | 151*920mm, 150*1220mm, 183*1220mm, 230*1220, 230*1525mm ko Musamman |
Kumfa baya | IXPE, EVA |
Danna Tsarin | Unilin, Valinge, ko kamar yadda ake bukata |
Koren rating | E0, ba shi da formaldehyde |
Gefen | Microchamfered ko ba chamfered |
Amfani | Mai hana ruwa ruwa, Mai hana wuta, Mai jure sawa, Mai hana zamewa, Mai jurewa, Mai saurin dannawa |
Takaddun shaida | CE, SGS, ko neman kowane takaddun shaida da kuke buƙata |
Aikace-aikace | Ofis, Otal, Zaure, Salon, Gida |
MOQ | 600 Square Mita |
Lokacin bayarwa | 15-21 kwanaki |
Hanyar biyan kuɗi | T/T, L/C, Alibaba akan layi ko kuma kamar yadda aka yi shawarwari |
AMFANIN KYAUTATA
1) Mai hana ruwa da danshi
Kamar yadda mahimman abubuwan SPC shine foda na dutse, yana da kyawawa gabaɗayan aiki a cikin ruwa kuma ba zai ƙara yin mildewa ƙasa da zafi mai yawa ba.
2) Mai hana wuta
Guba mai guba da iskar gas sun kona kashi 95% na wadanda gobarar ta shafa, a cewar hukumomi. Matsayin tanderu na ƙasan SPC shine NFPA ClassB. Yana da kariyar wuta, yanzu ba zai kunna kansa ba, ta hanyar injiniya yana kashe wutar da ke ciki.
5 seconds, kuma yanzu ba zai samar da kayayyaki masu guba na iskar gas masu haɗari ba.
3) Formaldehyde kyauta
SPC foda ne na farko da ya wuce kima da guduro PVC, barring benzene, formaldehyde, karafa masu nauyi da abubuwa masu lahani daban-daban.
4) Babu karfe mai nauyi, babu gishirin gubar
Mai daidaitawa na SPC shine alli, zinc, gishiri mara gubar da ƙarfe mai nauyi.
5) Kwanciyar kwanciyar hankali
Bayyanawa zuwa tamanin ° C na tsawon sa'o'i 6 - raguwa ≤ 0.1%; lankwasawa ≤ 0.2mm
6) Babban saka juriya
SPC dabe yana da fili mai jure lalacewa, kuma saurin jujjuyawar sa ya fi juyi dubu goma girma.
7) Superfine antiskid
Ƙasar SPC tana da nau'in anti-skid da Layer-resistant Layer a ƙasa. Idan aka kwatanta da bene na yau da kullun, shimfidar bene na SPC yana da mafi girman juzu'i lokacin da yake jika.
8) Ƙananan buƙatun Layer na baya
Idan aka kwatanta da LVT na yau da kullun, shimfidar bene na SPC yana da fa'ida a bayyane, saboda gaskiyar ita ce madaidaicin sassauƙa, wanda zai iya rufe lahani da yawa a ƙasan bene.
Nuni mai launi
Yanayin aikace-aikace
Marufi & jigilar kaya
Bayanin Kamfanin
Shandong CAI's Wood Industry Co., Ltd. wanda aka saba hawa a cikin 2020, jerin bincike ne da haɓakawa, samarwa, tallace-tallace, mai samarwa a ɗayan masana'antar masana'anta ƙwararrun. Babban ingantaccen bene mai hadewa da shimfidar bene na SPC. Kasuwancin kasuwancin yana matsayi a Liaocheng, lardin Shandong, tare da jigilar kayayyaki. An sadaukar da mu don yin aiki mai girma da kulawa da sabis na abokin ciniki, kuma ƙwararrun ma'aikatanmu suna ci gaba da sanye take don yin magana game da buƙatunku tare da ku don samun gamsuwar mai siye gabaɗaya. A cikin 'yan shekarun baya-bayan nan, sana'ar kasuwanci ta kawo ilimin fasahar Jamus game da aikin jarida mai dumi, kwamfyutocin niƙa da tarin kayan aiki. Kayayyakin da aka bayar a duk faɗin ƙasar, kuma ana fitar da su zuwa Turai, Amurka, Asiya ta Tsakiya da wurare da yankuna daban-daban na duniya. Muna kuma maraba da odar OEM da ODM. Ko yanke shawara akan samfur na zamani daga kasidar mu ko neman taimakon injiniya don aikace-aikacen ku, zaku iya magana game da buri na ku tare da cibiyar dillalan siyayyarmu. Tare da "haɗin kai na musayar ayyuka, samar da albarkatun duniya, zama kyakkyawar ƙungiyar ƙasashen waje ta China" a matsayin makasudin, "samfurin ƙaddamar da ƙasashen duniya, ingancin gudanarwa, farashi, da kuma sanya wasu membobin ƙungiyar, samun ci gaba mai dorewa, membobin masu siye. na iyali don samun dogon lokaci win-win" kasuwanci falsafa falsafar, a layi tare da ka'idar daidaito da moriyar juna, ci gaba da mika canji kasuwanci, tare da wuce kima na kwarai kayayyakin, m farashin, wuce kima yadda ya dace, Domin saduwa da wani kewayon bukatu na abokan ciniki, jajircewa ga pals daga kowane fanni na rayuwa sabis ɗin zafi.
Takaddun shaida
Idan ba gaggawa ba. Muna ba da shawarar Jirgin ruwa ta ruwa Kamar yadda shi ne mafi arha Yawancin kwanaki 15--30 za su iso.
liyafar abokan ciniki
FAQ
Q1: Kuna samar da samfurori kyauta?
A1: Ee, Ana samun samfuran kyauta.
Q2: Kwanaki nawa za ku iya jigilar samfuran zuwa gare mu?
A2: A cikin kwanaki 3-5 bayan tabbatarwa.
Q3: Menene lokacin jigilar kaya?
A3: A cikin kwanaki 30 bayan samun odar ku.
Q4: Menene jimlolin cajinku?
A4: 30% maki bashi da 70% akan haifuwa na B/L.
Q5: Kuna da takaddun shaida?
A5: Muna da ISO9001, ISO14001, CE, Floorscore da dai sauransu.
Labarai masu alaka
An ƙaddamar da shi cikin nasara
Za mu tuntube ku da wuri-wuri